Máy đo lực kéo nén SAUTER TVM 5000N230N (5.000 N)
Model: TVM 5000N230N
Hãng: SAUTER (thuộc KERN & Sohn) – Đức
- Máy đo lực kéo nén SAUTER TVM 5000N230N là máy đo lực kéo 2 cột, hiển thị điện tử hiện số.
- Máy sử dụng motor điện tử, không cần cột hướng dẫn.
- Hiển thị tốc độ điện tử, chức năng lặp lại.
- Độ chính xác tốc độ: 3% giá trị tối đa.
- Khoảng dịch chuyển tối đa được bảo vệ bởi phím điểm cuối điện tử.
- Máy được trang bị Thước đo chiều dài Sauter LA với độ đọc 0.01 mm.
- Khoảng đo lực tối đa: 5.000 N.
- Tốc độ dịch chuyển: 10 – 230 mm/phút.
- Khoảng dịch chuyển tối đa: 210 mm.
- Chiều dài cột: 635 mm.
- Nguồn điện: 220 V, 50 Hz.